Bayanin samfur:
Tsaron Jiki/kofa:
Ƙarfe mai ƙarfi tare da hinges masu jurewa
Akwai madaidaicin ɗaukar hoto akan murfi kuma akwai ƙoshin foda mai juriya don kiyaye komai yayin cikin akwatin.
Hanyar Buɗewa & Kulle:
An haɗa maɓallan 2pcs
Cikin gida:
Ya zo tare da tiren roba mai cirewa, wanda ya dace Cash, Coins, Keys, ko Checks
Baturi:
Babu buƙatar batura
Aikace-aikace:
Gida, ofishi, shaguna, banki ko duk wani wuri da kuke son kaya & kaya masu kima da kyau a kiyaye su
Siffofin:
| | ||||
Hannun Daukewa Mai ƙarfi | 5 Trays Tsabar Cire | ||||
Akwatin tsabar kudi tana sanye take da ƙwaƙƙwaran riko, ta yadda zaku iya ɗaukar akwatin kuɗin makullin ku cikin sauƙi | Tire mai cirewa na sama mai sassa 5 an tsara shi don tsabar kuɗi, tsabar kudi da maɓalli. Yana da gaske mai taimako ga ƙungiyar ku ta yau da kullun | ||||
|
| ||||
Kulle sirri tare da maɓallai 2 | Ƙarin launuka da girma don zaɓuɓɓuka daban-daban | ||||
Akwatin tsabar kudi an saka shi da maɓallan aminci guda 2. Hakanan yana da a makullin maɓalli don kiyaye kayanku masu kima | Madaidaitan launuka ja, shuɗi, baki, da ƙarin zaɓuɓɓuka don ƙarin launuka da girma |
Aikace-aikace:
Jerin Akwatin Kuɗi:
Ziyarar masana'anta:
Fakiti:
Daidaitaccen Kunshin don aminci (akwatin ruwan kasa) | Kunshin saƙo mai guda takwas kusurwafakitin r (don ƙaramin girma) | Kunshin saƙo mai sama & kumfa na kasa (don girman girman) |
Daidaitaccen Kunshin jakar PE for kulle | Kunshin blister don makullai | 2 fakitin blister don makullai |